Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 8 trong tổng số 8
    Số bài viết
    4

Về quy định 4 non-EU players ở L1

Các bác cho hỏi tý, làm thế nào để cho mấy thằng foreign trong đội có hộ chiếu của châu Âu. Em đang cầm Bordeaux, thích mấy thằng Argentina quá, lỡ mua mà quên mất cái rules này ...Các bác giúp em với, ko là em phải bán Wendel với Garay

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    5,684
    Cứ để nó đấy vài mùa là có quốc tịch châu âu thôi

Số bài viết
    202
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Bảo Bối Bài viết
    Các bác cho hỏi tý, làm thế nào để cho mấy thằng foreign trong đội có hộ chiếu của châu Âu. Em đang cầm Bordeaux, thích mấy thằng Argentina quá, lỡ mua mà quên mất cái rules này ...Các bác giúp em với, ko là em phải bán Wendel với Garay
    Bạn đem cho mượn đi,đỡ tốn lương mà cũng có quốc tịch châu Âu,vài mùa là xong ngay ấy mà

CR7-Best wishes for you !

Số bài viết
    4
    Đẩy đi mượn kiểu gì hả bác, cho vào list của Loan à... mà em nghe bảo hình như phải cho mấy đội cùng nước mượn thì mấy năm sau nó sẽ có hộ chiếu EU. Chứ sang nước khác thì coi như tính lại từ đầu. Như thằng Garay nó ở Racing từ 2005 sau đó sang Real năm 2008, em vác về ngay mùa đầu tiên, tình trong game time của em là nó ở châu Âu cũng tầm 6 năm rồi mà chẳng lẽ ko có đc cái hộ chiếu EU

Số bài viết
    202
    Đẩy đi mượn kiểu gì hả bác, cho vào list của Loan à... mà em nghe bảo hình như phải cho mấy đội cùng nước mượn thì mấy năm sau nó sẽ có hộ chiếu EU. Chứ sang nước khác thì coi như tính lại từ đầu. Như thằng Garay nó ở Racing từ 2005 sau đó sang Real năm 2008, em vác về ngay mùa đầu tiên, tình trong game time của em là nó ở châu Âu cũng tầm 6 năm rồi mà chẳng lẽ ko có đc cái hộ chiếu EU
    Offer loan đến các câu lạc bộ.Rồi Available for loan.
    Sau khi hoàn tất số năm cầu thủ sẽ nhập quốc tịch nước đó.Thành người nước đó thì có hộ chiếu châu Âu thôi.Còn Garay ở TBN thì tớ biết rồi,ở TBN thì bạn sẽ được nhập quốc tịch nước đó sau............10 năm

Lần sửa bài viết gần nhất bởi quannguyen25 : 11-04-2010 vào lúc 11:07 AM

Số bài viết
    4
    Nếu em để mấy thằng đó Reserve thì nó có được ra sân ko bác

Số bài viết
    202
    Nếu em để mấy thằng đó Reserve thì nó có được ra sân ko bác
    Ở giải Anh thì vẫn được ra sân ở giải đội hình 2,còn ở các nước khác thì ko có đâu.Nhưng vẫn được tính số ngày để nhập quốc tịch nước đó

Số bài viết
    38
    Bác kiếm cái đội nào mà là feeder ấy , nên chọn các đội của Bỉ , vì Bỉ nó chỉ 3 năm là có hộ chiếu EU rồi , còn các nước khác toàn 5->10 năm thôi . Chúc bác thành công

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới